Kujerar Motsawa Mai Dindindin Wutar Lantarki Don Ta'aziyya da Kulawa
Bidiyo
Me yasa muke buƙatar kujerar canja wuri?
Tare da karuwar yawan tsofaffi a duniya, matsalolin motsi suna ƙara zama gama gari.Nan da shekarar 2050, ana sa ran adadin tsofaffi zai ninka zuwa biliyan 1.5.Kusan 10% na waɗannan tsofaffi suna da matsalolin motsi.Mene ne mafi ƙalubale yayin kula da waɗannan tsofaffi?Canjawar su daga kan gadon zuwa bandaki, yayi musu wanka mai dadi?Ko motsa su a cikin keken guragu don yawo a waje?
Shin kun ji rauni yayin da kuke kula da iyayenku a gida?
Yadda ake ba da lafiya da ingantaccen kulawar gida ga iyayenku?
A gaskiya, warware wannan batun canja wuri abu ne mai sauƙi da gaske.Our haƙuri lantarki dagawa kujera motsi an tsara shi daidai don wannan dalili.Tare da zane na baya na budewa, masu kulawa zasu iya sauƙaƙe marasa lafiya daga gado zuwa bayan gida ko canja wurin marasa lafiya daga gado zuwa ɗakin shawa.Kujerar canja wuri mai sauƙi ne, mai amfani kuma mai kula da tattalin arziki wanda zai iya taimaka maka canja wuri da ɗaga nakasassu ko tsofaffi.Wannan kujerar canja wuri na baya na iya taimakawa tsofaffi masu iyakacin motsi da kuma nakasassu.Kujerar motsi mai ɗagawa na lantarki na iya sauƙin canja wurin marasa lafiya daga gado zuwa gidan wanka ko wurin shawa ba tare da ɗaukar majiyyaci ba, ba tare da damuwa da faɗuwa ba, tabbatar da amintaccen wucewa.
Sigar Samfura
Sunan samfur | Kujerar Canzawa Multifunctional (Salon Hawan Wutar Lantarki) |
Model No. | ZW388 |
Mai tura wutar lantarki | Wutar Shigarwa: 24V A halin yanzu: 5A Ƙarfin: 120W |
Ƙarfin baturi | 2500mAh |
Adaftar wutar lantarki | 25.2V 1A |
Siffofin | 1. Wannan gadon likitancin karfe yana da ƙarfi, mai dorewa kuma yana iya tallafawa har zuwa kilogiram 120.Yana da simintin silent silent matakin likita. 2. Kwancen gado mai cirewa yana ba da izinin tafiye-tafiye na gidan wanka mai sauƙi ba tare da jawo kwanon rufi da maye gurbin yana da sauƙi da sauri ba. 3. Tsawon tsayi yana daidaitawa akan kewayon da yawa, yana sa wannan ya dace da buƙatu daban-daban. 4. Yana iya adanawa a ƙarƙashin gado ko gadon gado kawai 12 cm tsayi, ceton ƙoƙari da samar da dacewa. 5. A baya yana buɗe digiri 180 don sauƙin shigarwa / fita yayin rage ƙoƙarin ɗagawa.Mutum ɗaya zai iya sarrafa shi cikin sauƙi, yana rage wahalar jinya.Belin tsaro yana taimakawa hana faɗuwa. 6. Tsarin tuƙi yana amfani da dunƙule gubar da dabaran sarkar don tsayayye, taimakon wutar lantarki mai dorewa.Birki na ƙafafu huɗu suna tabbatar da aminci da aminci. 7. Tsawon tsayi yana daidaitawa daga 41 zuwa 60.5 cm. Duk kujera ba ta da ruwa don amfani a cikin bayan gida da shawa.Yana motsawa a hankali don cin abinci. 8. Hannun hannaye na gefe na iya adanawa don adana sarari, dacewa ta ƙofofin 60 cm.Saurin taro. |
Girman wurin zama | 48.5 * 39.5cm |
Tsawon Wurin zama | 41-60.5cm (daidaitacce) |
Gaban Casters | 5 Inci Kafaffen Casters |
Real Casters | 3 Inch Universal Wheel |
Mai ɗaukar kaya | 120KG |
Tsawon Chasis | cm 12 |
Girman samfur | L: 83cm * W: 52.5cm * H: 83.5-103.5cm (daidaitaccen tsayi) |
samfurin NW | 28.5KG |
Farashin GW | 33KG |
Kunshin samfur | 90.5*59.5*32.5cm |
Cikakken Bayani